| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
|---|---|
| Điều khiển từ xa | Vâng. |
| Khả năng pin | 500mAh |
| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
| bảo hành | 2 năm |
| Tên sản phẩm | Robot lau cửa sổ có phun nước |
|---|---|
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Dung tích bình chứa nước | 50ml |
| tốc độ làm sạch | 3 phút trên một mét vuông |
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Tên người máy | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Vật liệu rô bốt | vật liệu ABS |
| Kích thước sản phẩm | 295*145*90MM |
| Cách sử dụng rô-bốt | Cửa sổ kính sạch |
| sức mạnh robot | 80W |
| Tên | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Kích cỡ cơ thể | 270*120*70MM |
| sử dụng | Nước lau kính |
| lực hút | 80W |
| hút chân không | 2300PA |
| từ khóa | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Kích cỡ cơ thể | 270*120*80MM |
| sử dụng | Nước lau kính |
| lực hút | 80W |
| hút chân không | 2300PA |
| khu vực vệ sinh | Lên đến 40 mét vuông |
|---|---|
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Điều khiển từ xa | Vâng. |
| Tên sản phẩm | Robot Window Cleaner Dual Water Spray |
| Con đường làm sạch | N ,z |
| Điều khiển từ xa | Vâng. |
|---|---|
| bảo hành | 2 năm |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Tên sản phẩm | Robot Window Cleaner Dual Water Spray |
| Khả năng pin | 500mAh |
| Thời gian sạc | 3 giờ |
|---|---|
| tốc độ làm sạch | 3 phút trên một mét vuông |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Điều khiển từ xa | Vâng. |
| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
|---|---|
| khu vực vệ sinh | Lên đến 40 mét vuông |
| bảo hành | 2 năm |
| Dung tích bình chứa nước | 50ml |
| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
|---|---|
| Dung tích bình chứa nước | 50ml |
| Điều khiển từ xa và APP | Vâng, tùy chọn |
| khu vực vệ sinh | Lên đến 40 mét vuông |
| Thời gian sạc | 3 giờ |