| Kiểu | Line laser robot máy hút bụi |
|---|---|
| Ắc quy | 5200mAh |
| Bộ lọc có thể giặt được | Đúng |
| Bể nước trạm | 4L |
| Tuổi thọ pin | Tối đa 180 phút |
| Kết nối ứng dụng | Vâng |
|---|---|
| Bộ sưu tập thùng rác | 3L |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh, Theo lịch trình |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65 DB |
| Kiểu | Line laser robot máy hút bụi |
|---|---|
| Ắc quy | 5200mAh |
| Bộ lọc có thể giặt được | Đúng |
| Bể nước trạm | 4L |
| Tuổi thọ pin | Tối đa 180 phút |
| Tên | Robot làm sạch thương mại |
|---|---|
| Hút chân không | 15kpa |
| Dây điện | KHÔNG |
| Tia laze | Đúng |
| Vật chất | ABS |
| Thời gian làm việc | 90~120 phút |
|---|---|
| Sản phẩm | robot hút bụi tự động |
| Tính năng | robot hút bụi sàn |
| Ứng dụng | Ứng dụng dọn dẹp nhà cửa |
| Màu sắc | Màu đen hoặc màu trắng |
| Kết nối ứng dụng | Vâng |
|---|---|
| Bộ sưu tập thùng rác | 3L |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh, Theo lịch trình |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65 DB |
| tên | Tự làm sạch máy lau và tự làm trống máy hút bụi robot |
|---|---|
| Bồn nước | 2.5L |
| Công suất thùng rác | 300ml/1,8L |
| Mức độ ồn | Ít hơn 65db |
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng. |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
|---|---|
| Tính năng | Tự động làm sạch, quét nhà, robot hút bụi |
| Điện áp (V) | 24 |
| Chức năng | ướt và khô |
| Thời gian làm việc | 60~90 phút |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tính năng | Tự động làm sạch, quét nhà, robot hút bụi |
| Ứng dụng | Ứng dụng gia đình,Thu gom bụi |
| Chứng nhận | CE,RoHS,EMC,CB |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Tiếng ồn | 60dB |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| Tính năng | Quét nhà, robot hút bụi |