| Con đường làm sạch | N,Z, ranh giới sạch |
|---|---|
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điều khiển từ xa và APP | Vâng, tùy chọn |
| Dung tích bình chứa nước | 100ml |
| Loại | Robot lau cửa sổ, Máy hút bụi |
|---|---|
| Chức năng | Ướt và khô, Lau cửa sổ, robot lau cửa sổ |
| Sức mạnh (W) | 80,75 |
| Màu sắc | Trắng xám |
| Thời gian làm việc | Không giới hạn |
| Từ khóa | Robot giặt cửa sổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Ứng dụng | Scholl, v.v. |
| Tính năng | làm sạch thông minh |
| tên | Robot hút bụi thông minh |
| Con đường làm sạch | N,Z, ranh giới sạch |
|---|---|
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Bảo hành | 2 năm |
| Điều khiển từ xa và APP | Vâng, tùy chọn |
| Dung tích bình chứa nước | 100ml |
| Con đường làm sạch | N,Z, ranh giới sạch |
|---|---|
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Bảo hành | 2 năm |
| Tên sản phẩm | Robot lau cửa sổ |
| khu vực vệ sinh | Lên đến 40 mét vuông |
| từ khóa | Robot giặt cửa sổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Ứng dụng | Scholl, v.v. |
| Tính năng | làm sạch thông minh |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| Kích cỡ | 24(L) x 24(W) x 10(H) cm |
|---|---|
| Ứng dụng | ứng dụng gia đình |
| Kiểu | robot lau cửa sổ |
| Điện áp (V) | 220 |
| Sức mạnh (W) | 80 |
| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
|---|---|
| Khả năng pin | 500mAh |
| Con đường làm sạch | N ,z |
| khu vực vệ sinh | Lên đến 40 mét vuông |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Tên sản phẩm | Robot lau cửa sổ có phun nước |
|---|---|
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Dung tích bình chứa nước | 50ml |
| tốc độ làm sạch | 3 phút trên một mét vuông |
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy hút bụi cửa sổ |
| Màu sắc | Trắng/Xanh dương/tím/vàng |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Tính năng | Quét |