| Tên sản phẩm | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| vật liệu ABS | ABS+PC |
| Điện áp (V) | 110 |
| Chức năng | Bị ướt |
| Sức mạnh (W) | 75 |
| tên người máy | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước rô-bốt | 290*145*94MM |
| Robot làm sạch khu vực | Lau kính cửa sổ |
| Túi hoặc không túi | không túi |
| Cài đặt | ROBOT |
| từ khóa | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Vật liệu | ABS |
| Màu sắc | Trắng |
| Chức năng | Dọn dẹp cửa sổ |
| Kích cỡ | 30*15*10cm |
| Tên | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Ứng dụng | kính, cửa sổ sạch sẽ |
| sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Ắc quy | Li-ion 600MAh |
| Tiếng ồn | 60dB |
| Kiểu | Robot lau cửa sổ, Máy hút bụi |
|---|---|
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| từ khóa | robot lau kính |
| Chức năng | ướt và khô |
| Kích cỡ | 24(L) x 24(W) x 10(H) cm |
| Sản phẩm | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Vật liệu rô bốt | vật liệu ABS |
| kích thước sản phẩm | 295*145*90MM |
| Cách sử dụng | Cửa sổ kính sạch |
| đánh giá sức mạnh | 80W |
| Bể chứa nước bẩn | 4L |
|---|---|
| hệ thống định vị | Tia laze |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65 DB |
| Kết nối ứng dụng | Vâng |
| Công suất thùng rác | 0.3 lít |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| tên sản phẩm | Robot hút bụi cửa sổ |
| Màu sắc | Trắng |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Tính năng | người quét rác |
| Tên sản phẩm | robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Vật liệu | ABS+PC |
| Màu sắc | Trắng xám |
| Chức năng | Dọn dẹp cửa sổ |
| Kích cỡ | 30*15*10cm |
| Tên | Robot hút bụi cửa sổ |
|---|---|
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| từ khóa | robot lau cửa sổ |
| Chức năng | ướt và khô |
| Kích cỡ | 24 x 24 x 10 cm |