| Sản phẩm | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| từ khóa | robot lau cửa sổ |
| Chức năng | ướt và khô |
| Kích cỡ | 24 x 24 x 10 cm |
| Robot làm sạch khu vực | Nước lau kính cửa sổ |
|---|---|
| Túi hoặc không túi | không túi |
| Điện áp (V) | 220 |
| tốc độ làm sạch | 2,5 phút/m2 |
| từ khóa | robot lau kính |
| Tên | Cửa sổ Robot SẠCH |
|---|---|
| Kích thước rô-bốt | 290*145*94MM |
| người máy | Máy giặt cửa sổ tự động |
| Túi hoặc không túi | không túi |
| Cài đặt | ROBOT |
| từ khóa | robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Ắc quy | 500mAh |
| Tiếng ồn | 60dB |
| từ khóa | chất tẩy rửa cửa sổ nam châm |
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| từ khóa | Máy hút bụi |
|---|---|
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Ứng dụng | Scholl, v.v. |
| Tính năng | làm sạch thông minh |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| ROBOT | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Kích cỡ | 300*150*100mm |
| Diện tích | Lau kính, lau bàn |
| điện chân không | 75W |
| Máy hút bụi | 3000pa |
| Tên | Trình dọn dẹp cửa sổ tự động |
|---|---|
| Tiếng ồn | 60dB |
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Ứng dụng | Scholl, v.v. |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Con đường làm sạch | N ,z |
|---|---|
| Khả năng pin | 500mAh |
| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
| Điều khiển từ xa | Vâng. |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
|---|---|
| Khả năng pin | 500mAh |
| Con đường làm sạch | N ,z |
| khu vực vệ sinh | Lên đến 40 mét vuông |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| tốc độ làm sạch | 3 phút trên một mét vuông |
|---|---|
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Điều khiển từ xa | Vâng. |
| Con đường làm sạch | N ,z |
| Dung tích bình chứa nước | 50ml |