| Thời gian làm việc | Gợi ý 400 phút để Robot nghỉ ngơi |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| tốc độ làm sạch | 1.5 phút mỗi mét vuông |
| Điều khiển từ xa và APP | Vâng, tùy chọn |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Tên sản phẩm | Robot lau cửa sổ có phun nước |
|---|---|
| tốc độ làm sạch | 3 phút trên một mét vuông |
| bảo hành | 2 năm |
| Thời gian sạc | 3 giờ |
| Con đường làm sạch | N ,z |
| Dung tích bình chứa nước | 50ml |
|---|---|
| Chế độ làm sạch | Tự động, Edge, Spot |
| Khả năng pin | 500mAh |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Điều khiển từ xa | Vâng. |
| Thời gian sạc | 3 giờ |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Dung tích bình chứa nước | 100ml |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch cửa sổ robot với phun nước quạt cuộn |
| tốc độ làm sạch | 1.5 phút mỗi mét vuông |
| Công suất thùng rác | 300ml/3L |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 150 phút |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng. |
| Bồn nước | 260L |
| lập kế hoạch | Vâng. |
|---|---|
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng. |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Bồn nước | 260L |
| Pin | 5200mAh |
| ROBOT | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Kích cỡ | 290*140*115MM |
| Diện tích sạch | Lau kính cửa sổ |
| điện VC | 80W |
| hút chân không | 3000pa |
| Sản phẩm | Robot lau kính tự động |
|---|---|
| Chức năng | Ướt và khô, Lau cửa sổ, robot lau cửa sổ |
| Sức mạnh (W) | 80,75 |
| Màu sắc | Trắng xám |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Kiểu | Robot lau cửa sổ tự động |
|---|---|
| Chức năng | Ướt và khô, Lau cửa sổ, robot lau cửa sổ |
| Sức mạnh (W) | 80,75 |
| Màu sắc | Trắng xám |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Sản phẩm | Robot lau cửa sổ từ tính |
| Màu sắc | Trắng |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Tính năng | quét |