| Tên | Máy giặt cửa sổ Robot |
|---|---|
| Tiếng ồn | 60dB |
| Ắc quy | 650mAh |
| tốc độ làm sạch | 2,5 phút/m2 |
| Túi hoặc không túi | không túi |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Sản phẩm | Robot lau cửa sổ |
| Màu sắc | Trắng |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Tính năng | quét |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Sản phẩm | Robot lau kính tự động |
| Màu sắc | trắng |
| Thời gian làm việc | không giới hạn |
| Tính năng | Quét |
| từ khóa | robot lau kính |
|---|---|
| Tính năng | Tự động làm sạch |
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Thời gian làm việc | Không giới hạn, 90-120 phút |
| tốc độ làm sạch | 2,5 phút/m2 |
| từ khóa | robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Kích cỡ cơ thể | 280*130*100MM |
| sử dụng | Nước lau kính |
| lực hút | 80W |
| hút chân không | 3000pa |
| Loại | ROBOT |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 5 giờ |
| tên | Robot làm sạch bảng điều khiển năng lượng mặt trời |
| Phương pháp làm sạch | Đánh răng, phun, hút bụi |
| Kích thước | 720*720*210mm |
| hệ thống định vị | Tia laze |
|---|---|
| Bộ sưu tập thùng rác | 2L |
| Bể chứa nước bẩn | 4L |
| bảo hành | 12 năm |
| Kết nối ứng dụng | Vâng. |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Tối đa 180 phút |
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| Công suất thùng rác | 300ml |
| Kiểm soát ứng dụng | ỨNG DỤNG Tuya |
| Sản phẩm | Điều khiển ứng dụng máy hút bụi |
|---|---|
| Tiếng ồn | 60dB |
| Thời gian sạc | 4 tiếng |
| Tính năng | Quét nhà, robot hút bụi |
| Ứng dụng | ứng dụng gia đình |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
|---|---|
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng |
| Phát hiện chướng ngại vật | Vâng |
| Loại | Robot hút bụi Dtof Line Laser |