| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
|---|---|
| Công nghệ chống rơi | Vâng. |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| Bồn nước | 250L |
| Tuổi thọ pin | Tối đa 180 phút |
| Công suất thùng rác | 300ml |
|---|---|
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Pin | 5200mAh |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Pin | 5200mAh |
|---|---|
| Ứng dụng | Vâng. |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| Tuổi thọ pin | Tối đa 180 phút |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Bồn nước | 250L |
| Kiểm soát ứng dụng | ỨNG DỤNG Tuya |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 120 phút |
|---|---|
| Kiểm soát ứng dụng | Tùy chọn |
| Pin | 2600mAh |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 240 phút |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| lập kế hoạch | Vâng |
| Ứng dụng | Vâng |
| Bồn nước | 250L |
|---|---|
| Ứng dụng | Vâng. |
| Công suất thùng rác | 300ml |
| Tuổi thọ pin | Tối đa 180 phút |
| Kiểm soát ứng dụng | ỨNG DỤNG Tuya |
| Phát hiện chướng ngại vật | Vâng. |
|---|---|
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Bồn nước | 250L |
| Pin | 5200mAh |
| Thời gian làm việc | 90~120 phút |
|---|---|
| Sản phẩm | robot hút bụi tự động |
| Tính năng | robot hút bụi sàn |
| Ứng dụng | Ứng dụng dọn dẹp nhà cửa |
| Màu sắc | Màu đen hoặc màu trắng |