| Tên sản phẩm | Robot hút bụi |
|---|---|
| Điện áp (V) | 14.4 |
| Cân nặng | 3,3KGS |
| Ứng dụng | ứng dụng gia đình |
| chứng chỉ | CE CB ROSH FCC |
| Sản phẩm | Robot Hút Bụi Tự Rỗng |
|---|---|
| Sức mạnh (W) | 30 |
| Chức năng | ướt và khô, quét |
| Vật liệu | ABS |
| Ắc quy | 5200mAh |
| Sản phẩm | Robot hút bụi |
|---|---|
| Tính năng | Đồ lau sàn |
| Ứng dụng | Robot hút bụi lau nhà tự động |
| Màu sắc | Màu đen hoặc trắng |
| Vật liệu | ABS |
| Sản phẩm | Robot hút bụi |
|---|---|
| Tính năng | Robot lau sàn |
| Các ứng dụng | công việc lau dọn nhà |
| Màu sắc | Màu đen hoặc trắng |
| Nguyên vật liệu | ABS |
| Sản phẩm | robot hút bụi tự động |
|---|---|
| Tiếng ồn | 60dB |
| sạc | 4 giờ |
| Tên | robot chân không |
| Tính năng | quét, hút bụi |
| Tên sản phẩm | Robot hút bụi khô và ướt |
|---|---|
| Thời gian sạc | 4 giờ |
| từ khóa | Robot hút bụi |
| Tính năng | Quét, hút bụi, lau nhà |
| Các ứng dụng | ứng dụng gia đình |
| Loại | Robot hút bụi bằng laser |
|---|---|
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Điều khiển giọng nói | Vâng. |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 150 phút |
| Kiểm soát ứng dụng | Tùy chọn |
|---|---|
| Tuổi thọ pin | Lên đến 120 phút |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| Loại | Robot hút bụi ngẫu nhiên |
| Công suất thùng rác | 300ml |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Bồn nước | 250L |
| Công nghệ chống rơi | Vâng. |
| Tuổi thọ pin | Tối đa 180 phút |
|---|---|
| Ứng dụng | Vâng. |
| Kiểm soát ứng dụng | ỨNG DỤNG Tuya |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Sức mạnh | chạy bằng pin |