| từ khóa | robot lau sàn cứng |
|---|---|
| Túi hoặc không túi | có túi |
| Điện áp (V) | 14.4 |
| Sức mạnh (W) | 30 |
| Cài đặt | Robot,Trống hút chân không |
| Thời gian sạc | 3-4 giờ |
|---|---|
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tính năng | Quét |
| Ứng dụng | ứng dụng gia đình |
| Kích cỡ | 24(L) x 24(W) x 10(H) cm |
|---|---|
| Ứng dụng | ứng dụng gia đình |
| Kiểu | robot lau cửa sổ |
| Điện áp (V) | 220 |
| Sức mạnh (W) | 80 |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
|---|---|
| Công nghệ chống rơi | Vâng. |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Pin | 5200mAh |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| lập kế hoạch | Vâng. |
|---|---|
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng. |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 150 phút |
| Pin | 5200mAh |
| Bồn nước | 2.5L |
| Chứng nhận | CE,RoHS,EMC,CB,GS |
|---|---|
| Sức mạnh (W) | 30 |
| Chức năng | Ướt Và Khô, Quét Hút |
| Vật liệu | Abs |
| Ắc quy | 2600mAh |
| Công nghệ chống rơi | Vâng. |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 150 phút |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Công suất thùng rác | 0.3 lít |
|---|---|
| Kết nối ứng dụng | Vâng |
| Bộ sưu tập thùng rác | 2L |
| Bảo hành | 12 năm |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh, Theo lịch trình |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65db |
|---|---|
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng |
| Phát hiện chướng ngại vật | Vâng |
| Loại | Robot hút bụi Dtof Line Laser |
| Tên | máy lau sàn tự động |
|---|---|
| Tính năng | Tự động làm sạch, quét |
| Điện áp (V) | 24 |
| Chức năng | Làm Sạch Ướt Và Khô |
| Thời gian làm việc | 60~90 phút |