| Tên sản phẩm | Robot hút bụi |
|---|---|
| Tính năng | Robot lau sàn |
| Ứng dụng | công việc lau dọn nhà |
| Màu sắc | Màu đen hoặc trắng |
| Vật liệu | ABS |
| Tên sản phẩm | Robot hút bụi MOQ 100 CÁI |
|---|---|
| Tính năng | Robot lau sàn |
| Ứng dụng | công việc lau dọn nhà |
| Màu sắc | Màu đen hoặc trắng |
| Vật liệu | ABS |
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
|---|---|
| Kiểm soát ứng dụng | Vâng. |
| Tuổi thọ pin | Lên đến 150 phút |
| Công nghệ chống rơi | Vâng. |
| Loại | Robot hút bụi bằng laser |
| Pin | 2600mAh |
|---|---|
| Phát hiện chướng ngại vật | Vâng. |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| Sức mạnh | chạy bằng pin |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Pin | 5200mAh |
|---|---|
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh và Thủ công |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
| lập kế hoạch | Vâng. |
| Phát hiện chướng ngại vật | Vâng. |
| Tên người máy | Robot hút bụi tự lau |
|---|---|
| phủi bụi | 400ML |
| trạm chân không | 3000pa |
| Bồn nước | 4L |
| túi bụi | 3.5L |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
|---|---|
| Cân nặng | 3,3.0kg |
| Tính năng | Robot hút bụi |
| Ứng dụng | thu gom bụi |
| Màu sắc | đen trắng |
| Thời gian làm việc | 90~120 phút |
|---|---|
| Vật liệu | ABS |
| ồn | 55dB |
| Thời gian sạc | 3-4 giờ |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
|---|---|
| Tính năng | Tự động làm sạch, quét nhà, robot hút bụi |
| Điện áp (V) | 24 |
| Chức năng | ướt và khô |
| Thời gian làm việc | 60~90 phút |
| Sản phẩm | hút bụi và lau nhà tự động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tính năng | Tự động làm sạch, quét nhà, robot hút bụi |
| Ứng dụng | Ứng dụng gia đình,Thu gom bụi |
| Chứng nhận | CE,RoHS,EMC,CB |