| từ khóa | máy giặt cửa sổ robot |
|---|---|
| Tiếng ồn | 60dB |
| Ắc quy | 650mAh |
| Tên | Máy giặt cửa sổ Robot |
| tốc độ làm sạch | 2,5 phút/m2 |
| từ khóa | Robot giặt cửa sổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Ứng dụng | Scholl, v.v. |
| Tính năng | làm sạch thông minh |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| từ khóa | Robot giặt cửa sổ |
|---|---|
| Thời gian sạc | làm việc với dây kéo dài |
| Ứng dụng | Scholl, v.v. |
| Tính năng | làm sạch thông minh |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| Kết nối ứng dụng | Vâng |
|---|---|
| Bộ sưu tập thùng rác | 3L |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh, Theo lịch trình |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65 DB |
| Kết nối ứng dụng | Vâng |
|---|---|
| Bộ sưu tập thùng rác | 3L |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chế độ làm sạch | Tự động, Điểm, Cạnh, Theo lịch trình |
| Mức tiếng ồn | Ít hơn 65 DB |
| Bộ lọc có thể giặt được | Vâng. |
|---|---|
| Pin | 2500mAh |
| Công nghệ chống rơi | Vâng. |
| Loại | Robot hút bụi ngẫu nhiên |
| Bồn nước | 230L |
| từ khóa | robot hút bụi sàn |
|---|---|
| Tính năng | vệ sinh thảm trải sàn |
| Ứng dụng | Robot hút bụi lau nhà tự động |
| Màu sắc | Màu đen hoặc trắng |
| Vật liệu | ABS |
| Sản phẩm | Robot hút bụi |
|---|---|
| Tính năng | Robot lau sàn |
| Các ứng dụng | công việc lau dọn nhà |
| Màu sắc | Màu đen hoặc trắng |
| Nguyên vật liệu | ABS |
| Thời gian làm việc | 90~120 phút |
|---|---|
| Vật liệu | ABS |
| Tiếng ồn | 55dB |
| Thời gian sạc | 3-4 giờ |
| Tên | Robot hút bụi thông minh |
| ROBOT | Robot lau cửa sổ |
|---|---|
| Chứng nhận | CE,RoHS,EMC,CB,GS |
| Túi hoặc không túi | có túi |
| Điện áp (V) | 14.4 |
| Cài đặt | Robot,Trống hút chân không |